Thứ Bảy, 24/02/2024 - 05:36
Trang chủ LĐBĐ Việt Nam đã đăng tải đoạn video chúc mừng năm mới của các thành viên đội tuyển. Nguyễn Filip và HLV Philippe Troussier đã gửi lời chúc bằng tiếng Việt tới NHM, trong khi các nữ tuyển thủ như Hoàng Thị Loan, Dương Thị Vân và Kim Thanh chúc tất cả có nhiều sức khoẻ, đồng thời hy vọng NHM tiếp tục theo dõi và ủng hộ các ĐT bóng đá Việt Nam.
Trong năm nay, bóng đá nam sẽ trải qua nhiều giải đấu quan trọng như vòng loại World Cup 2026, VCK U23 châu Á, AFF Cup. Với bóng đá nữ, các cầu thủ không có nhiều giải ngoại trừ cấp độ khu vực, nhưng 2024 là năm chuyển tiếp để ĐT nữ Việt Nam xây dựng lứa kế cận dưới thời một HLV mới, thay cho HLV Mai Đức Chung đã nghỉ hưu.
26-02-2024
Trang mạng xã hội của đội bóng Nam Định vừa chia sẻ video về cảm xúc của tiền đạo Văn Toàn sau khi gia nhập đội bóng. Nhân dịp năm mới 2024, tiền đạo...
24-02-2024
Tiền vệ Viktor Lê đã chính thức gia nhập CLB Hồng Lĩnh Hà Tĩnh và sẽ thi đấu cho đội bóng này trong giai đoạn lượt về V.League 2023/24. Tiền vệ Việt kiều...
24-02-2024
Đội tuyển Nhật Bản thêm một lần nữa để thủng lưới tại Asian Cup 2023 với những sai sót của hàng thủ. Tuy nhiên, HLV Moriyasu vẫn có quan điểm lạc quan...
26-02-2024
Vòng 9 V-League mùa giải 2023/24 sẽ diễn ra vào cuối tuần này (17-18/2). Tất cả các trận đấu sẽ được trực tiếp trên kênh FPT Play, VTV5 và HTV Thể Thao. Lịch...
13-03-2024
Trong vòng 12 V.League vừa qua, đã xảy ra nhiều sự kiện đáng chú ý. Thanh Hoá đã thất bại trước HAGL vì một vài sai lầm không thể chấp nhận được. Nam...
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ