Chủ Nhật, 25/02/2024 - 23:45
HLV Kiatisuk vừa chia sẻ đoạn video song ca cùng hậu vệ Vũ Văn Thanh trên trang cá nhân. Cả hai đã thể hiện ca khúc “Nắm lấy tay anh”.
“Tiệc Tất Niên Công An Hà Nội FC. Năm mới đến rồi! Chúc mọi người một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình yêu, đại dương tình cảm, tình bạn mênh mông, một gia đình hạnh phúc”, nhà cầm quân người Thái Lan viết.
Đây không phải lần đầu HLV Kiatisuk thể hiện tài lẻ của mình. Ông đã từng chia sẻ hình ảnh vừa đàn vừa hát những ca khúc nổi tiếng của Việt Nam.
HLV Kiatisak hiện đang tích cực chuẩn bị cùng CLB Công an Hà Nội để trở lại V.League sau Tết Nguyên đán. Hiện đội bóng đứng thứ 5 trên bảng xếp hạng với 12 điểm, kém 7 điểm so với đội đầu bảng Nam Định.
24-02-2024
Video bóng đá Khánh Hòa vs Hà Tĩnh hôm nay 26/11. Cập nhật kết quả tỷ số, clip highlights trận đấu Khánh Hòa vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Cúp QG 2023/24. Kết quả Khánh...
24-02-2024
Theo đó, FIFA dự kiến cung cấp thêm 2 xe VAR cho V-League từ mùa giải 2024/25. Để giúp bóng đá Việt Nam phát triển và bắt kịp với thế giới, FIFA dự kiến sẽ...
24-02-2024
Theo đó tuyển Iran sẽ không có sự phục vụ của tiền đạo Mehdi Taremi ở trận tứ kết Asian Cup 2023 với tuyển Nhật Bản diễn ra vào tối mai 3/2. Trong trận...
24-02-2024
Trận đấu giữa LPBank HAGL và CLB CAHN đã có những pha ghi bàn đáng chú ý. Sau khi HAGL vượt lên dẫn trước ngay đầu hiệp 1, CLB CAHN đã tìm được bàn gỡ hòa...
13-03-2024
Trong vòng 12 V.League vừa qua, đã xảy ra nhiều sự kiện đáng chú ý. Thanh Hoá đã thất bại trước HAGL vì một vài sai lầm không thể chấp nhận được. Nam...
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ